இங்கே ஒரு பாட்டு (வீடியோ)

வாணி விசாகன் கல்யாண எப்பிசோட்க்கு நம்ம நர்மு ரஞ்சனி ரெண்டு பேரும் வீடியோ எடிட் செய்துஅசத்தி இருந்தாங்க, அதைப் பார்க்கவும் இதே போல வீடியோ எடிட் செய்ய எனக்கு தெரிந்தால் ரொம்ப நல்லா இருக்குமேன்னு ஷார்ன்ஸ்ட்ட சொல்ல, அவங்க அப்ப பார்ப்போம்னு சொன்னவங்க, கொஞ்ச நாள் கழிச்சு அடுத்த எப்பி என்ன வருது ஒரு சின்ன வீடியோ டீசர் செய்து தரேன்னு சொல்ல, நான் ட்ரெய்ன் சீன் வரும் இந்த எப்பிலன்னு சொல்ல, ட்ரெய்ன் ம்யூசிக் தேடிப் போய் இந்த பாட்ல லேண்ட் ஆனா, பாட்டோட வரி எல்லாமே விசாகனுக்கு செட் ஆகுறாப்ல தோண, எதை வெட்ட எதை விடன்னு குழம்பி, சரி மொத்த பாட்டும் இருக்கட்டும்னு, மொத்த வாணி விசாகன் ட்ரக்குக்குமா இந்த வீடியோவை எடிட் செய்துட்டாங்க ஷார்ன்ஃஸ், அதை விட நான் தொபுகடீர்னு விழுந்தது, இதுக்கு அவங்க செலக்ட் செய்துருக்க ஃஸ்டார்ஃஸ் அன்ட் மூவி, பார்த்துட்டு சொல்லுங்க❣️❣️❣️

Advertisements

3 comments

  1. Wowww…… Awesome video……. I loved it …… Nan intha story innum padikala….. Intha video pathathuku apparam eppadi padikama iruka mudiyum…. Innaike padika start pandraen…

Leave a Reply